Đến ăn tân gia nhà chị cùng chỗ làm, thấy nhà xây rất đẹp nên cũng nhờ công ty xây nhà cho mình. Xác nhận là có free thiết kế và hồ sơ cấp phép, nhà mình chỉ nhỏ xinh 50m2 3 tầng nhưng nhìn ưng hết chỗ chê lun. 1 like cho công ty xây nhà trọn gói Hải Phòng
Công ty xây nhà cho mình được 2 năm rồi. Giờ vẫn như mới. Nhà hàng xóm mới xây không đẹp bằng. Hihi
Tư vấn rất nhiệt tình. Mình được kiến trúc sư dẫn đi xem 2 nhà công ty đã xây. Thấy ổn nên quyết định giao công ty xây chìa khóa trao tay. Nhà rất đẹp. Chờ đợi chế độ hậu mãi xem sao nữa.
Làm việc rất chuyên nghiệp. Tìm hiểu trên fanpage, thấy kts tư vấn rất nhiệt tình